-
19/07/2024 05:26:00 AM
-
Đã xem: 25
-
Phản hồi: 0
Chiều 15/7/2024, Đảng ủy Khối Cơ quan và Doanh nghiệp tỉnh tổ chức hội nghị sơ kết thí điểm lớp bồi dưỡng lý luận, cập nhật kiến thức mới cho cán bộ, đảng viên đối tượng 5 trên Internet. Tham dự hội nghị, về phía Tỉnh ủy có đồng chí Hồ Đại Nam – UVBTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy cùng các đồng chí lãnh đạo, chuyên viên Phòng Lý luận chính trị, Lịch sử Đảng - Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy; về phía Đảng ủy Khối có các đồng chí Thường trực, Lãnh đạo các Ban, Văn phòng Đảng ủy Khối; đại diện lãnh đạo Trường Chính trị Lê Duẩn; đại diện lãnh đạo Ban Tuyên giáo các huyện, thị, thành ủy trực thuộc; đại diện lãnh đạo các TCCS Đảng có học viên tham gia lớp học: Đảng ủy Sở Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Quảng Trị, Đảng ủy Kho Bạc Nhà nước Quảng Trị, Đảng ủy Cục Thuế Quảng Trị, Đảng ủy Cục Hải quan Quảng Trị, Đảng ủy Viễn thông Quảng Trị cùng 25 học viên đại diện cho các học viên tham gia lớp học.